Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ Taylor 414CE-L7 มีเสียงจี่มากเมื่อต่อ amp จะแก้ไขอย่างไรครับ
Author Message
chitchanop Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: กีต้าร์ Taylor 414CE-L7 มีเสียงจี่มากเมื่อต่อ amp จะแก้ไขอย่างไรครับ
ของผมเป็นใส่ถ่าน AA ครับ
ผมได้สาย jack จาก เจ้าของเดิมมาด้วยครับ ด้านหนึ่งเป็น jack แต่เหมือนเป็น Stereo ครับ
อีกด้านหนึ่งเหมือนเป็น jack XLR ครับ ไม่รู้ใช่เหมือนอย่างที่น้าโปรดบอกไว้ไหมครับ
ของผมเป็นใส่ถ่าน AA ครับ
ผมได้สาย jack จาก เจ้าของเดิมมาด้วยครับ ด้านหนึ่งเป็น jack แต่เหมือนเป็น Stereo ครับ
อีกด้านหนึ่งเหมือนเป็น jack XLR ครับ ไม่รู้ใช่เหมือนอย่างที่น้าโปรดบอกไว้ไหมครับ

แต่มันก็ จี่ เหมือนกันครับ ไม่รู้ทำไงดี
(This post was last modified: 12-12-2011, 17:07 by chitchanop.)
12-12-2011, 17:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ Taylor 414CE-L7 มีเสียงจี่มากเมื่อต่อ amp จะแก้ไขอย่างไรครับ - by chitchanop - 12-12-2011, 17:06

Forum Jump: