Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากได้แอมป์สำหรับซ้อมในบ้านซักตัวอะครับ งบ 5-6พัน
Author Message
nat4910 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
อยากได้แอมป์สำหรับซ้อมในบ้านซักตัวอะครับ งบ 5-6พัน
งบ5-6พัน เกินได้นิดหน่อยครับ อยากได้ที่เวลาใช้คู่กับก้อนเมทัลแล้วได้เสียงออกมาค่อนข้างแรงๆอะครับ (ปกติใช้ก้อน Fullbore Metal อยู่แล้ว เลยไม่ซีเรียสกับแตกแอมป์เท่าไหร่) ขอเป็นมือหนึ่งนะครับ ผมไม่ค่อยถนัดเรื่องดูสมรรถภาพของมือสอง ถ้ามีพวกเอฟเฟคจำพวกรีเวิร์บ คอรัส อะไรงั้นในตัวได้หน่อยก็โอเคครับ

ตอนนี้สนใจFender Mustang I อยู่ พี่ๆว่าไงกันมั่งครับ

ผมเห็นมันมีเอฟเฟคในตัวหลายแบบ + ราคาไม่แรง เลยสนใจอยู่ พี่ๆท่านไหนเคยลอง - มีตัวอื่นแนะนำ บอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
03-12-2011, 23:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
อยากได้แอมป์สำหรับซ้อมในบ้านซักตัวอะครับ งบ 5-6พัน - by nat4910 - 03-12-2011, 23:00

Forum Jump: