Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..... เวลาที่ผม จะซื้อ-ขาย ของ ผมเเปรียบเทียบ ข้อมูลกับ............
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
..... เวลาที่ผม จะซื้อ-ขาย ของ ผมเเปรียบเทียบ ข้อมูลกับ............
.......... กระทู้นี้ดูค่อนข้างแรง..... แต่ก็รักสมาชิกทุกๆท่านนะ.........
.......... แต่อยากบอกเพื่อนๆ ว่า ...... พวกเรา เล่นเน็ตฯ กันมาแยะ ..... ก็ลองหาความรู้ก่อนจะซื้อ ของ ในเนตฯ ต่างๆ...ในที่อื่นๆ............
.......... สำหรับผม ......... ถ้าอ้างเป็นสมาชิกบ้าน หลังนี้..... ดู... จะเป็นที่ เชื่อถือได้....
.......... ราคาที่ผมถือเป้นราคากลาง ในการซื้อ-ขาย ผมมักจะ เปรียบเทียบกับ ราคา ของ
http://www.musiciansfriend.com/ ครับ
.......... เพื่อนๆ มีวิธี เปรียบเทียบ ข้อมูลทางใหนบ้างครับ

Attached Files Image(s)

27-08-2011, 01:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
..... เวลาที่ผม จะซื้อ-ขาย ของ ผมเเปรียบเทียบ ข้อมูลกับ............ - by กีต้าร์เก่า - 27-08-2011, 01:17

Forum Jump: