Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรียนสมาชิกช่วยๆกันโพสต์หน่อยครับ
Author Message
CK3 Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เรียนสมาชิกช่วยๆกันโพสต์หน่อยครับ
รับทราบครับส่วนใหญ่สมาชิกจะเข้ามาหาข้อมูลมากครับแต่ไม่ค่อยอยากถามกันเพราะว่าอาจจะเกรงใจหรือว่าไม่คุ้นเคย หรือว่าอาจจะยังไม่ชินกับแนวการตอบแบบเป็นกลางๆ และฮาร์ดคอร์ หรือว่าเกรงใจในความอาวุโสหนะครับ เลยได้แต่เข้ามาอ่านอย่างเดียวเช่นตัวกระผมนี่เองครับ

แต่ผมชอบนะครับคำกันแบบตรงไปตรงมาฮาร์ดคอร์ดีครับผม ^-^
13-08-2011, 08:44
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เรียนสมาชิกช่วยๆกันโพสต์หน่อยครับ - by CK3 - 13-08-2011, 08:44

Forum Jump: