Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เชิญพี่ๆน้าๆร่วมกันแบ่งปันประสบการณ์ดนตรีกันค่ะ
Author Message
sunday Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เชิญพี่ๆน้าๆร่วมกันแบ่งปันประสบการณ์ดนตรีกันค่ะ
อาครับ คุน Mooja ลอง เข้า ไปดู ในคลิปแล้วหรือยัง ครับ
เค้ามี คลิป สั้นๆ บวกวิธีทำด้วย
รายละเอียดเค้าเยอะมากครับ และชวงนี้ สอบด้วยคงทำให้ไม่ได้ นะครับ โทดทีนะครับ

ทางที่ดี ที่ผม ทำคือ ผม ลอง เอา keyword ในคลิป แล้วก้อ ไป ถามคน ที่รู้อ่ะครับ
ช่วยได้ เหมือนกัน
ครั้งนึง คิดว่า "นักกีต้าร์ที่ขาด pick ก้อเหมือนจอม ยุทธ์ ไร้กระบี่"
แต่เดียวนี้ " จอมยุทธ์ที่ไร้กระบี่ ก้อมี finger style เป็นเหมือนกำลังภายใน"
07-10-2009, 21:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เชิญพี่ๆน้าๆร่วมกันแบ่งปันประสบการณ์ดนตรีกันค่ะ - by sunday - 07-10-2009, 21:30

Forum Jump: