Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
Author Message
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
~Luzefer~ Wrote:อยากไปมากๆครับ P'ป๋อ แต่วันนั้นยังทำงานอยู่ ถ้าน้านิมิตไม่มาขอของรางวัลไปแจกในงาน และเอ่ยปากอนุญาติให้นำของไป review ผมคงขอเฮียผมให้ไปไม่ได้แน่เลยอ่า~ T_T"

ปล. ในที่นี้ไม่ได้หมายความว่าผมจะเข้ามามีบทบาทของพ่อค้านะครับ เพียงแต่เป็นข้ออ้างที่ผมจะไปแว๊ป~ ไปงานได้ และทางด้านของงานก็จะได้มีผลประโยชน์ทางด้านของติดไม้ติดมือให้สมาชิกนำกลับบ้านด้วย อิอิ

เป็นความคิดที่ดีเลยคับ ถ้างั้นไม่เกรงใจละนะ เด๋วผมหาเวลาแวะเข้าไปเลยละกัน อยากให้น้าลูลู่มาคับ น้าลูไม่ต้องคิดมากหรอกคับ รางวัล / สินค้าราคาพิเศษ / หรือแนะนำสินค้า ก็เป็นประโยชน์กับพวกเราเพื่อนๆพี่ๆน้องๆด้วยนะคับ...Smile
ขอบคุณน้าลูและเฮียปรีชา ล่วงหน้าคับ
ป.ล. แล้วเฮียเค้าจะเข้ามาอ่านป่าวเนี่ย เด๋วรู้แผนการหมด อิอิ
16-10-2007, 12:54
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - by Webmaster - 16-10-2007, 12:54

Forum Jump: