Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอรายงานตัวครับ
Author Message
auitaka Offline
Member

Likes Given: 0
A1Guitaricon  ขอรายงานตัวครับ
สวัสดีครับพี่ๆน้องๆ บ้านฟ้าทุกคน ชื่ออุ้ยครับผม เมีย 1 ลูกยังไม่มี เป็นหนุ่มเมืองที่ miss universe เสร็จหนุ่มเมืองนั้น ภาราดรนะครับ (ขอนแจ่นครับแต่เป็นเมืองขึ้นชัยภูมิ ความจริงน่าจะเล่นพิณ เล่นแคนมากกว่านะครับ 55 )เป็นคนรายได้ต่ำแต่ชอบกีต้าร์ดีๆ ขอบคุณผู้รู้ทุกท่านที่ช่วยตอบกระทู้ ได้ความรู้มากจริงๆ วันหน้าอยากไปร่วม meeting ด้วยคนไม่รู้ได้ป่าวครับ เป็นคนเล่นไม่เก่งแต่ชอบดูคนอื่นเล่น (ถ้ารู้จัก web นี้นานกว่านี้คงเล่นเก่งนานแล้ว) ถ้ามีโอกาสอยากไปดู gallery ของน้า pood น้า pooh บ้านเต่า webmaster และที่ขาดไม่ได้คือคอ takamine ด้วยกันคือ น้ารามครับ หวังว่าคงได้รู้จักกันมากกว่านี้และเห็นตัวเป็นๆกันบ้างนะครับ

ปล.บางครั้งตั้งกระทู้โง่ๆไปหน่อย ผู้น้อยก็ขออภัยนะครับ และน่าจะมา meeting แถวขอนแก่น - หนองคายบ้าง 555
13-06-2009, 11:39
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอรายงานตัวครับ - by auitaka - 13-06-2009, 11:39

Forum Jump: