Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ยินดีต้อนรับคุณ k9918 (เค..เมธี)
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
ยินดีต้อนรับคุณ k9918 (เค..เมธี)
ขอเเนะนำเพื่อนผมสักคนนะครับ ปกติก็ไม่เคยมาเเนะนำใคร เอาเเบบคร่าวๆนะครับ

เราๆอาจจะเคยฟังผลงานต่างๆของเขามากันบ้างเเล้ว ทั้งในเบื้องหลังมากมาย ภายใต้ชื่อ เค...เมธี

หรือ ในเบื้องหน้ากับคำฮิตในช่วงเวลาหนึ่ง "หน้าใสๆไม่น่าจะใจร้ายเลย " (สมัยวงพองพอง )จนตอนนี้มีวงฮาร์ร๊อคใหม่ที่กำลังทำงานใหม่ชื่อ ศิลาคาน

ส่วนตัว...เรียกกันได้ว่าโตมาในทางดนตรีด้วยกันมาเเต่สมัยมหาลัยปี1 เพื่อนเคทำงานดนตรีจริงจังมาโดยตลอดทั้งที่ไม่ได้เรียนโดยตรง

เเต่กลับทำได้ดีจริงจังมาจนถึงทุกวันนี้ นับเป็นตัวอย่างของความคงเส้นคงวาในความตั้งใจที่ดี

สนับสนุนคำพูดที่กล่าวว่า..." ความมั่นคงมาจากตัวตน ไม่ใช่ชื่อตัวของงานวิชาชีพ "

เป็นเพื่อนที่ผมภูมิใจที่จะกล่าวถึงมากอีกคนหนึ่ง..............

เห็นหน้าคุ้นเคยพัวพันกันมานาน ตั้งเเต่ดื่มๆกัน จนมานั่งหาเมนูผักทานกันเเทนของมึนเมา

ยินดีต้อนรับสู่ที่สื่อสารใหม่ในโลกอีกเนื้อที่นึงนะครับ

เชื่อว่าคงได้คนดนตรีที่ดีเข้ามาในบ้านสีฟ้านี้อีกคน

เขียนดูจริงจังมากไปป่าวอ่ะ...."รู้สึกขำๆตลกๆที่ไม่ได้พูดกูมึงกับเเกหว่ะเค" 55555 เอาเหอะมาเล่นซนกัน
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

(This post was last modified: 09-06-2009, 08:09 by hattaya111.)
09-06-2009, 08:08
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ยินดีต้อนรับคุณ k9918 (เค..เมธี) - by hattaya111 - 09-06-2009, 08:08

Forum Jump: