Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
sitth Wrote:ข้อมูลบุคคล...คนโตเกิดปี 2528 (น้องเม) เรียนใกล้จบแล้วครับ..คนเล็กเกิดปี 2539 (น้องมิ้ง..พ้องกับพี่ปิ๊งเป๊ะเลย) เรียน ป.5 (คนเขียนชื่อจริง(เล่น) หมุ่ย...ม.ม้าทั้งบ้านล่ะครับ....เพิ่งเปิดเผยครั้งแรก..น้าป๋อ น้าแดง น้าบู หนูนุ้ย ต้องรู้(ความจริง)เป็นกลุ่มแรกแน่เลย..สำหรับ sitth นั่นเป็นชื่อย่อของชื่อจริง และใช้ในการส่งเมล์เป็นทางการน่ะครับ)

พรุ่งนี้(วันนี้)เช้า...ลูกสาวตื่นขึ้นมา..จะแจ้งข่าวดีให้เขาทราบครับ...คงดีใจหลายตลบ....อาจขออนุญาตส่งเขามาคุยด้วยคนนะครับ

เอ้า..น้าบู...เรากลับกันเถอะ..กลับไปกระทู้ไม่ยอมนอน

ว่าแต่ น้า sitth คะ อ่านแล้วงง มาก ๆ เลยคะ อีกอย่าง น้องที่จะยืมกล้องส่องทางไกลไปเนี่ย คนพี่ หรือ คนน้องหละคะ แต่ขอบอกนะคะ งานนี้ ถ้าไม่ได้เข้าข้างใน กล้องส่องทางไกล ไร้บอยค่ะ คือว่า เค้าทำเป็นเต้นส์สีขาว ปิดสนิด เหมือนตอน อี ดอง วุค มาเดินแฟชั่น อะค่ะ แต่ถ้าได้เข้าไปข้างใน ก็ โอ นะคะ โชคดีนะคะ
14-10-2007, 02:11
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - by bobonuii19 - 14-10-2007, 02:11

Forum Jump: