Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้าๆท่านไหนชอบนอนดึกบ้างครับ
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: น้าๆท่านไหนชอบนอนดึกบ้างครับ
(27-04-2009, 21:07)dejemerry Wrote:
(27-04-2009, 11:00)povation Wrote: แต่ผมฟังผ่านหูซ้ายทะลุหูขวาจากปากของป้าแดง ว่า
การนอนดึกๆ จะทำให้เกิดโรคได้ง่าย
รายละเอียดเป็นอย่างไร จะขอให้ป้าแดงอธิบายว่าทราบมาได้อย่างไร
แต่ตอนนี้ เมื่อความเห็นไม่ตรงกัน ของนักวิชาการไทยและเทศ
ผมว่าเดินสายกลางดีกว่า คือ นอนทั้งวันเลยเป็นไงครับ

* ขอบคุณน้าkarn ที่หาข้อมูลมาช่วยสนับสนุนการนอนดึกของผมและน้าWEB

***** แต่คนที่นอนน้อย มักจะมีสมองมึนชา ความจำน้อยลง
ผมเองมักเป็นอย่างนี้เสมอเวลาที่อดนอนแล้วนึกเรื่องใดๆ
* ขี้ไม่เอาะ * จริงๆ กว่าจะนึกได้ตั้งนาน แต่ถ้านอนเพียงพอ ความจำดีเลิศเลยครับ
ไม่ทราบใครเป็นแบบนี้บ้าง

จริง ๆ ตั้งใจจะบอกคนข้างบ้านค่ะน้ากาน เพราะว่า ชอบทำงานตอนกลางคืนแล้วก็นอนตอนกลางวันประจำ ป้าแดงยังไม่อยากเป็นหม้าย เหอ เหอ Big Grin

กะแล้วเชียวBig Grin
ผมเชื่อข้อมูลพี่แดงครับ (เดี๋ยวพ่อเต่าเอาเป็นข้ออ้างนอนดึก)
งั้นคืนนี้พ่อเต่าต้องรีบอาบน้ำปะแป้งเข้านอนแต่หัววันนะครับWink
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

27-04-2009, 21:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้าๆท่านไหนชอบนอนดึกบ้างครับ - by karn - 27-04-2009, 21:22

Forum Jump: