Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ประลองเสียงกีตาร์กันอย่างไรให้ถูกใจคนร่วมงาน
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: ประลองเสียงกีตาร์กันอย่างไรให้ถูกใจคนร่วมงาน
ความเข้าใจผิดเป็นสิ่งที่เกิดขึ้นได้เสมอครับ..
โดยเฉพาะเวลาที่เราสื่อสารกันโดยไม่ได้พูดคุย..
ผ่านกันไปมาด้วยตัวหนังสือ..

แต่เราก็มีรอยยิ้มด้วยกันทุกครั้งเวลาที่ได้พบหน้า..
หรือพูดคุยกันผ่านเสียงตามสาย..

ถึงแม้ว่าอยากจะทุบสักทีก็เถอะ.. สำหรับบางคน.. อิอิ..

ผมว่าน้า BENZ.. คงสบายใจขึ้นบ้างนะครับ..

แต่สำหรับผมแล้ว..
น้าป๋อ.. ยังมีคดีที่ค้างชำระกันอีกหลายแผล.. อิอิ..

ระวังตัวให้ดีเต๊อะ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม..!!

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
31-03-2009, 15:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ประลองเสียงกีตาร์กันอย่างไรให้ถูกใจคนร่วมงาน - by โฟล์คน้อย - 31-03-2009, 15:35
hidden - by Katayoot - 02-04-2009, 14:37
hidden - by Katayoot - 04-04-2009, 06:00

Forum Jump: