Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ด้วยนะครับ
Author Message
songloveblues Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
ขอเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ด้วยนะครับ
ผมชื่อหนึ่งนะครับ ตอนนี้อายุ 31 เท่าที่ผมอ่านกระทู้เพื่อนๆพี่ๆผมรู้สึกว่าบ้านหลังนี้น่าอยู่จัง คือว่าตอนนี้ผมกำลังจะตัดสินใจซื้อกีตาร์สักตัว สามถึงสี่หมื่น แต่ความรู้นั้นยังไม่กว้างพอกลัวโดนหลอก ว่างั้น เลยเข้ามาหาความรู้ที่บ้านหลังนี้ หรือพี่ๆมีกีตาร์อะไรดีๆ บอกผมบ้างนะ ขอสักตัวเอาแบบว่า เดินขึ้นเวทีหล่อเลย ผมคิดว่าที่นี้น่าจะเป็นแหล่งคลังแสงของนักสะสมของพี่ๆเพื่อนๆหลายคนอยู่ เลยมาขอความรู้และเผื่อจะได้แตกฉานสักที ขอบคุณมากนะครับ ผมอยู่แถวบางพลีสมุทรปราการ นะครับ ชอบมีเพื่อนพี่ๆคุยดนตรีด้วยกันครับ ขอบคุณครับ
03-02-2009, 16:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ด้วยนะครับ - by songloveblues - 03-02-2009, 16:40

Forum Jump: