Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Maton ใส่สายเบอร์อะไร ออกจากโรงงานครับ
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: Maton ใส่สายเบอร์อะไร ออกจากโรงงานครับ
ไม่ได้เก็บไว้แล้วครับน้ากิจจัง Big Grin

ล่าสุดได้ลองเล่นรุ่น Messiah EM100 แต่เป็นรุ่นปีใหม่ๆที่ Tom Lee

รุ่นนี้ราคาแพงที่สุด แพงกว่า Tommy Signature แต่ที่ร้านวางไว้ให้ลองคู่กับ 808 ครับ อย่างหนึ่งที่ Maton มีเหมือนกันหมดเลยคือ ความสาก ความห้าว ความดุดันของเสียง

จะต่างกันตรงที่มิติเท่านั้นเอง

ยังรักและคิดถึงเสมอนะ Maton
ปุ๊
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
12-01-2009, 20:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Maton ใส่สายเบอร์อะไร ออกจากโรงงานครับ - by .::.pOoH.::. - 12-01-2009, 20:54

Forum Jump: