Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วิถีที่ยังเหลืออยู่
Author Message
Paiman Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: วิถีที่ยังเหลืออยู่

...ไม่เป็นไรหรอกครับน้าไผ่เอ๋อ...
ที่ได้ไปหลายหมื่น นั่นก็แค่ pocket money - - ไว้เจอหน้า ผมจะบอกป้า ให้นะครับว่า ค่าตั๋วเรือบินค่าทัวร์ น้าไผ่เอ๋อ เสนอจะออกให้...Big Grin

ส่วนเรื่องที่ป้า อยากไปแดนจิ้งโจ้... ให้โทรฯ มาปรึกษาได้ ผมจะแนะที่เที่ยวหรู ๆ ที่พักระดับ Heritage คืนละไม่ 6-7 หมื่นให้...

สำหรับเรื่องถ่ายรูป... ยินดีวิจารณ์ครับ ขอค่าแรงแค่ดีดแม่เอ๋อ สักทีสองทีเท่านั้นก็พอ...Cool
[/quote]

============================================================================

แหม.......ผมคงไม่มีเงินไปเที่ยวแพงๆหรอกครับน้าอ้วน
ชอบเที่ยวถูกๆ แล้วเอาเงินเก็บไว้ซื้อกีต้าร์ดีกว่าครับ ยิ่งตอนนี้กำลังหาซื้อเบสอยู่ครับ

เรื่องค่าแรงนั้นไม่เกี่ยงครับ ดีดหลายทีก็ได้ แต่เกรงว่าด้วยเสียงอันแหบแห้งของน้อง aura อาจทำให้ฟังไม่รื่นหูนะครับ จะเป็นไรไหมเนี่ย

เอาเป็นว่าผมจะเอาน้า tom ที่เลื่อนแล้ว เลื่อนอีก เนื่องจากวีซ่ามีปัญหา แต่สุดท้ายจะมาถึงในเช้าวันเสาร์นี้
ไปให้น้าอ้วนเปิด....ก่อนเลยดีไหมครับ
Life is a journey, not a destination......Smile
(This post was last modified: 07-01-2009, 14:54 by Paiman.)
07-01-2009, 14:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: วิถีที่ยังเหลืออยู่ - by Paiman - 07-01-2009, 14:52

Forum Jump: