Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เชิญส่งภาพเข้าประกวด
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: เชิญส่งภาพเข้าประกวด
โห..แต่ละรูป...
รูปแรกก็สุดยอดแล้วเนี่ย พี่ม่อน... 555 ((ฉายานี้พี่สันเป็นคนเรียกนะคะน้าเว็บ ปิ๊งไม่!!เกี่ยว!!))

แต่รูปสุดท้าย รับไม่ได้นะคะน้องปั๊ง พี่อายเค้า

อ๊ะแฮ่ม!!! ส่วนพี่สันค่ะ
ปิ๊งจะเอาประโยคที่ว่า "จะสูงไปไหน เหมือนต้นมะพร้าวที่คอยให้ร่มเงา ทำให้ชีวิตเรามืดหม่นมึนงง กับลูกมะพร้าวที่หล่นใส่" ไปชี้แจ้งให้พี่นุฟังนะคะ

ให้ทราบถึงความรู้สึกที่แท้จริงของพี่ ที่มีให้แก่ความสูงของพี่นุเค้า ...ค่ะ
รับรองว่าพี่นุเค้าคงดีใจจนยิ้มแก้มปริเลยทีเดียว Big Grin

ส่วนรูปที่จะส่ง ไม่หวังรางวัลเหมือนกันค่ะ ขอแค่ติดตามไปร้านอบอร่อยก็ดีใจแล้ว...

[Image: 60740030sq7.jpg]

รูปนี้ที่หัวหินค่ะ เป็นรูปที่ไม่ได้เห็นนานเหมือนกัน

พี่ฟิล์มนี่จับกีต้าร์ด้วยท่าทีที่สวยงามมาก ราวกับว่าเล่นเก่ง และเล่นแนวฮาวาย ALOHA
พี่ออยก็น่ารัก แต่ว่าเนียนสุดๆไปเลย ร้องได้ไม่ได้ไม่สนค่ะ เพื่อรูปที่ถ่ายข้าพเจ้าออกมางดงาม
ส่วนพี่ร็อค พริ้วอย่าบอกใคร ใบหน้าออกแดงๆ ตาปรือๆ เหมือนเมาค้าง...

ส่วนวิวนี่สวยอยู่แล้วค่ะ ท้องฟ้า กับอะไรก็ไม่รู้โผล่ขึ้นมาจากน้ำทะเลอยู่ข้างหลังพี่ฟิล์ม

ช่างเป็นภาพที่น่าประทับใจจริงๆค่ะ((ลืมไม่ลง)) Smile
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 24-12-2008, 20:19 by pinkuitarz.)
24-12-2008, 19:45
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เชิญส่งภาพเข้าประกวด - by pinkuitarz - 24-12-2008, 19:45
hidden - by Katayoot - 31-12-2008, 18:11

Forum Jump: