Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอสอบถามเรื่องเปียโนกับคีย์บอร์ดครับ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ขอสอบถามเรื่องเปียโนกับคีย์บอร์ดครับ
(01-12-2008, 12:54)san Wrote: ถ้าใช้เป็นรุ่น เกียร์กระปุก

แป้นซ้ายสุด เป็นครัช

แป้นตรงกลาง เป็นเบลค

เเป้นขวาสุด เป็นคันเร่งครับ

ถ้าใช้รุ่นเกียร์ ออโต้
จะมีแค่สองแป้น

ฝั่งซ้ายเป็นเบลค
ฝั่งขวาเป็นคันเร่งครับ

ไปดีกว่าเดี๋ยวอกอีแป้นจะแตกตายยยยยยยยย ฟริ้ววววววววววววววว

ล่มไม่ดูตาม้าตาเรือแบบนี้...น้าสันจำได้รึปล่าวครับ ว่าน้าเดียร์เป็นมือปืน...
ดีนะครับสมาชิกแก๊งค์ล่มยังคอยปกป้องน้าสันอยู่ ผมต้องขออภัยน้าเดียร์นะครับ ที่น้าสันเข้ามาล่มผิดกระทู้เช่นนี้ อย่าไปยิงน้าสันเลยนะครับ แกเป็นคนมีภาระ ลูก 2 เมีย 4 ...ถ้าขาดแกไปคนนึงผมเป็นห่วงครอบครัวแกครับ...

ผมปกป้องพี่สันเสมอ...

ป.ล. บ้านพี่สันอยู่ซอยจอมทอง 13 เจอเซเว่นเลี้ยวขวา บ้านอยู่ซอยซ้ายมือนะครับน้าเดียร์ อย่ายิงผิดคนนะครับ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
01-12-2008, 16:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอสอบถามเรื่องเปียโนกับคีย์บอร์ดครับ - by Therock - 01-12-2008, 16:28

Forum Jump: