Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ...
Author Message
Paiman Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ...
(24-11-2008, 16:47)povation Wrote: เท่าที่เห็น เท่าที่นึกได้

Paiman สนุกกับการดื่มและเจรจากับเพื่อนๆมากกว่าเล่นเบสบนเวที นึกว่าจะยกมาทั้งวงก๊วนวันเสาร์
จอย กลัวสามีกลับบ้านไม่ถูกเลยต้องมารับ
ej_sing บรรเลงบทเพลงที่แต่งเอง นานๆมาเจอกันทีมีทีเด็ดมาฝากเสมอ

แหม น้าป๋อ ก็เจอมือเบสระดับเซียน ทั้งน้าป็อปปี้และน้าเก๋ เล่นเก่งและเสียงแน่นซะขนาดนั้น ทำเอาไม่กล้าเล่นเลย สังเกตุว่า มีโอกาสขึ้นไปแจมประมาณ 4-5 เพลง ก็ยังต้องหันหลังให้คนดู มันอายน่ะ พอสบโอกาส น้าลูกแกะลากไปนั่งคุยเรื่องการเล่นคลาสิค มันแท้

เรื่องจอยมารับนี่...................................ก็จริงอย่างที่ว่าแหละครับ

งานสนุกมากครับ ครั้งหน้าต้องฟอร์มวงบ้างแล้ว ดีไหมครับน้า Sarun น้า Pood
(25-11-2008, 19:17)วีรวิทย์ Wrote: Big Grin นึกถึงแล้วยังสนุกอยู่เลย น้าหลายๆคนยังทำผม อึ้ง ทึ่ง เสียว หลายครั้งที่ ผู้ชายสุภาพ และขี้อายอย่างผม กรีดร้อง หรือ เผลอโยกโยน ตัวเองไปตาม จังหวะดนตรี ตามหัวใจโบยบิน อา...
อยากดูรูป อากฤษณ์ เต้นรำTongue

น้าวีรวิทย์ได้เห็นแน่ ผมแอบถ่ายเอาไว้แบล็คเมย์ น้า pood หลายรูปเลยครับ (ล้อเล่นนะครับ.......เดี๋ยวครั้งหน้า กรรมอาจตามทัน)
เดี๋ยวขอให้ผ่านความเห็นชอบจากสมาคมแม่บ้านก่อนนะ ด้วยความเคารพ
Life is a journey, not a destination......Smile
(This post was last modified: 26-11-2008, 10:50 by Paiman.)
26-11-2008, 10:39
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ... - by Paiman - 26-11-2008, 10:39

Forum Jump: