Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ...
Author Message
วีรวิทย์ Offline
Member

Likes Given: 0
RE: Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ...
Big Grin นึกถึงแล้วยังสนุกอยู่เลย น้าหลายๆคนยังทำผม อึ้ง ทึ่ง เสียว หลายครั้งที่ ผู้ชายสุภาพ และขี้อายอย่างผม กรีดร้อง หรือ เผลอโยกโยน ตัวเองไปตาม จังหวะดนตรี ตามหัวใจโบยบิน อา...
น้าปรีชาผมก็ องค์ ลงคว้า fender มาแจมเพลงของ tommy กับ น้า ejsing
น้าโรเบิร์ต กับน้าหนึ่ง หัทยา สะเทือนเลื่อนลั่นทำเอาลานจอดรถแทบร้าว
น้าพืช กับเพลงที่ผม มองคอร์ดไม่ออก แหะๆ เล่นได้อารมณืและเป็นตัว ของ ตัวเองมากๆ
หลายๆเพลงที่ Standing ovation ยาวนาน คงไม่ใช่ผมคนเดียว
แต่....................................
ไม่ยักจะเห็นรูป ปลากรอบ ซะที ผมจำน้าๆที่ ถือกล้องได้นา
อยากดูรูป อากฤษณ์ เต้นรำTongue
ผมว่าคนที่เป็นผู้เล่นที่ ทรงคุณค่าที่สุดคือ น้า ป๊อปปี้ เสีย 150 เล่นคุ้มเลยBig Grin
ที่รายล้อมตรงนี้มีแต่เพื่อน
25-11-2008, 19:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ... - by วีรวิทย์ - 25-11-2008, 19:17

Forum Jump: