Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ...
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ...
รอชมภาพอยู่นะคะ กล้องที่บ้านเต่าก็พอมีอยู่บ้างค่ะ แต่ภาพคงสวยสู้กล้อง มืออาชีพมะได้ แต่จะลงให้สมาชิกดูแน่นอนค่ะ ปัญหาอยู่ที่ว่า คอมฯเครื่องที่ป้าแดงใช้ มันเข้าเน็ตไม่ได้มาหลายวันแล้วค่ะ ต้องรอเรียกช่างมาดูให้ เพราะฉะนั้นรูปอาจจะล่าช้า ไม่ว่ากันนะคะ แอบมาใช้คอมฯ ของน้าป๋อนิสนึง ชะแว๊บ!!!

มิตติ้งครั้งนี้สนุกมากมายค่ะ แม้จะมีอุปสรรคบ้าง สถานที่เล็ก แต่ก็อบอุ่นดีซะอีก

ขอบคุณน้านิมิตรมาก ๆ ค่ะ ที่ให้พวกเรามีวันนี้

ซาวด์ออกมาเยี่ยม ขอบคุณน้านิท น้าปู๊ด น้าปรีชา

น้าสัน ที่เสียสละเวลา ขับรถกะบะ มาช่วยขน อุปกรณ์ดนตรีตั้งแต่วันศุกร์ จนถึงนาทีสุดท้าย ขอบคุณน้าเล็กๆๆ เดอะร๊อค ด้วยเฃ่นกัน

ขอบคุณน้าเก๋สำหรับเครื่องดนตรี ทั้งกลอง แอม กีต้ารื

ขอบคุณน้าป๊อปปี้ที่ช่วย BRB สำหรับเสียงโซโล่กีต้าร์หวาน ๆ ค่ะ
ขอบคุณน้าเก๋มือเบส ขอบคุณน้าติงเนลที่ช่วยประสานเสียง ขอบคุณน้านิมิตร
ที่ช่วยเล่นคีย์บอร์ด ขอบคุณน้าสันมือกลองเสียงดี ประจำแก๊งล่มฯ ขอบคุณน้าวีรวิทย์ สำหรับเสียงไวโอลินและเม้าท์ออแกน ขอบคุณน้าต่าย บองโก้มือฉมังแห่งบ้านฟ้า ขอบคุณน้องหุยคนสวยด้วยนะคะ ทุกคนทำให้ BRB ดูดีขึ้นเย๊อะเลยค่ะ

ขอบคุณกีต้าร์เทพฯทุก ๆ คน สมาชิกทุก ๆคน ที่มาในงานครั้งนี้ สนุกสนานกันถ้วนหน้า

ขอบคุณสาว ๆ สมาชิกแก๊งสาวซ่าส์ทุก ๆ คนนะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ
ขอบคุณนู๋ฟิล์ม น้องแจน น้องปิ๊งที่ช่วยเป็นประชาสัมพันธ์ ช่วยขายบัตร ขายปิ๊ก ขายเสื้อ น่ารักมาก ๆ

และสุดท้ายขอบคุณน้านิมิตร น้าป๋อ(สุดหล่อ) ที่ช่วยกันเหน็ดเหนื่อยเพื่องานนี้มากมายเจ้าค่ะBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig GrinBig Grin

ป้าแดงเองค่ะ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 24-11-2008, 14:42 by povation.)
24-11-2008, 14:39
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Meeting 3 ผ่านไปอย่างสนุกสนาน ขอขอบคุณ... - by povation - 24-11-2008, 14:39

Forum Jump: