Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง กีตาร์ martin
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง กีตาร์ martin
แน่นอนที่สุด สำหรับกีต้าร์ HD-28 ที่ต้องสั่งซื้อและวางมัดจำก่อน
เสียงก็ไม่ได้ฟังก่อน ซื้อแล้วยังต้องลุ้นอีกเล็กน้อยพอให้ใจตุ๊มๆต่อมๆ ว่ากีต้าร์เราไม้จะเป็นอย่างไรหนอ สภาพดีไหมหนอ ถ้าได้มาสภาพกริ๊บก็โชคดี แต่ถ้าไม่เป็นอย่างที่หวังก็ยิ้มแหยๆ และเหี่ยวๆ ผมก็เคยสั่งเหมือนกันครับที่ Lucky Music ก็ต้องเสี่ยงเอาครับ หรือถ้าไม่ชัวร์ก็รอๆ ตอนที่มีคนปล่อยออกมา

เอ...แต่ผมว่ารอประมาณปลายปีไม่ดีกว่าหรือครับเพราะน้าๆ ผู้อาวุโสในบ้านนี้กำลังจะเปิดการขายกีต้าร์ล๊อตใหญ่ รับรองว่าได้เห็นของ ได้ลองเสียง แล้วค่อยหิ้วกลับเลย น่าจะดีกว่าและไม่ค่อยเสี่ยงมากครับ มีเงินอยู่กับตัวขนาดนี้รับรองปลายปีได้สมใจแน่นอนครับ ฟังข่าวคราวเรื่อยๆจากเวปบอร์ดนี้ก็แล้วกันครับ
01-11-2008, 13:11
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนถามหน่อยครับ เรื่อง กีตาร์ martin - by Maow - 01-11-2008, 13:11

Forum Jump: