Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
การพัฒนาของเสียงสำหรับกีตาร์ที่เป็นไม้อัดครับ
Author Message
kakki Offline
Member

Likes Given: 0
RE: การพัฒนาของเสียงสำหรับกีตาร์ที่เป็นไม้อัดครับ
ผมเห็นด้วยครับ กับ น้า pood มากเลยและน้าน้าทุกคน เรื่องไม้เปิด เราเล่นทุกวันเสียงมันดีขึ้นเลื่อยเลื่อยครับ กีต้าร์ผมเก่ามากครับ เก่าแบบเป็นริ้วลอยทั้งตัวครับ และผมลองเล่นตามแผ่น ชีดี ครับ เกือบจะเข้ากับแผ่น ชีดี ใด้ครับ ก็ใด้ความรู้จากที่นี่เหละครับที่เอาไปลองไช้ดูครับ บางครับนั้งเล่นอยู่ครึ่งค่อนวันครับ ขอบคุณครับ

Attached Files Image(s)

30-10-2008, 10:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: การพัฒนาของเสียงสำหรับกีตาร์ที่เป็นไม้อัดครับ - by kakki - 30-10-2008, 10:35

Forum Jump: