Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากขอความเห็นจากท่านสมาชิกเกี่ยวกับงาน Meeting ครับ
Author Message
ลูกแกะ Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: อยากขอความเห็นจากท่านสมาชิกเกี่ยวกับงาน Meeting ครับ
1,2.ผมอยากให้จัด ปลายเดือนตุลานี้เลยครับ(นานๆจะได้ขึ้นกทม.)
3.แบบมีตติ้งครับ
4.ไม่ทราบครับ
5.ไม่ทราบครับ
6.อยากให้มีเวที แบ่งช่วงเวลา พลัดกันขึ้นไปร้องรำทำเพลง
ถ้ามีสมาชิกหลายท่าน ก็แบ่งเวลาให้เท่าๆกัน คือ ผมอยากจดจำน้าๆ
แต่ละคนด้วยบทเพลงที่จะได้ยินในงานน่ะครับ ชอบบบบบบบบบบบ

เหมือนกะเปิดคอนเสิร์ทบ้านสีฟ้า
แต่เอ๊ะ!!!!
ผมว่าเราจัดคอนเสิร์ทไปเลยมั้ยครับ
แล้วประกาศขายบัตรให้ผู้ที่สนใจ
แล้วก็แจกสูจิบัตร ว่าใครเล่นเวลาไหนบ้าง
http://www.guitarkd.com
ยังอุแว้ๆอยู่ครับ
ว่างๆแวะไปเที่ยวบ้านผมมั่งนะครับ
06-10-2008, 22:52
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากขอความเห็นจากท่านสมาชิกเกี่ยวกับงาน Meeting ครับ - by ลูกแกะ - 06-10-2008, 22:52

Forum Jump: