Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อะคูสติคแอมป์ ครับ อะคูสติคแอมป์
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: อะคูสติคแอมป์ ครับ อะคูสติคแอมป์
กีต้าร์เก่า Wrote:.....เป็นไงครับ สาระ......แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น.....หากใครต้องการลองของจริงเพื่อความรู้และความมันส์.....ติดต่อ น้า ปูด(กฤษณ์ปูด)ได้เลยครับ....แต่ต้องปรับเครื่องเป็นด้วยนะ....จบข่าวครับ.......น้า Popie หายโกรธผมนะ...นะ...มาดีกัน...นะ....นะ....อย่าทุบ โกแดง ผมนะ....โอ๋....โอ๋.....อิ.....อิ.....

หะหะหะ ... ใครจะไปโกรธ ได้ลงคอจ๊ะ คืนนั้น... เอ๊ยย ต้องบอกว่า เช้านั้น (ตี 5)
ที่ เราต้องแยกจากกัน พอผมถึงบ้าน แหม๊ มัน งง ๆ ว่า เอ๊ะ Godin ใครน๋อ มาลืมไว้
บนรถ หลงดีใจแทบตาย นึกว่า เพื่อนคนไหนให้มา นึ๊กกก..ตั้งนาน ฉุกคิดขึ้นมาได้
Godin ของใครน๊า มี kitty แปะ อยู่ เต็มไปหมด ตัวงี้ เบ้อเริ่มมม เรย

ที่แท้ เป็นของ พี่แป้งนี่เอง ต้องขอบพระคุณแนบอก เรยนะครับ

ช๊อบบชอบ Tongue จะดูแลอย่างดีเรย นะครับ
30-08-2007, 17:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อะคูสติคแอมป์ ครับ อะคูสติคแอมป์ - by poPPie - 30-08-2007, 17:14

Forum Jump: