Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากขอความเห็นจากท่านสมาชิกเกี่ยวกับงาน Meeting ครับ
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: อยากขอความเห็นจากท่านสมาชิกเกี่ยวกับงาน Meeting ครับ
1.อยากให้จัดอีกครั้งก่อนสิ้นปีนี้มั้ยครับ

ดีครับ....

2.ช่วงวันที่ และเวลา ที่คิดว่าเหมาะสม

....29 พฤศจิกา ไม่สะดวกครับ...22 พฤศจิกา โอเคครับSmile

เราต่างรู้ว่าจะมีคนจำนวนหนึ่ง ต้องทำมาหาเลี้ยงชีพวันนี้

ผม...คือคนที่ไป เเละ กลับมาได้เสมอ คนอื่นไม่รู้.....

เอาว่าก็จัดกันยาวๆไปเลยก็ดีครับ ใครมาตอนไหนก็ว่ากันไป

เเต่มีจุดร่วมของเวลา ที่จะเป็นไฮไลท์ ที่คนหมู่มากน่าจะมาเจอกันได้หมดสักเวลาหนึ่ง อ้างอิงถ่ายรูปก็ว่าไปCool

3.รูปแบบงาน

เราเเค่เจอกัน มันก็มีความสุขดีเเล้วครับ ...... Cool

ชีวิตมีพิธีการมากมายเเล้วในเเต่ละวัน เเค่พอมีกิจกรรมให้รู้จักกันก็พอ

ผมขออาสาเป็นตัวช่วย เป็นทีมดูเเล ยกข้าวของ ทีมบริการ...ไม่อยากเล่น ไม่อยากโชว์อะไร....

4.สถานที่แนะนำ

ขอใกล้ทางด่วนหน่อยก็ดีครับ อย่าเอาป่าเขานักไปยาก คราวที่เเล้วเกือบขอลาออก กลับเเทบไม่เป็น

สถานที่ขอกันเอง บ้านๆ ที่ๆ เราจะหิ้วอาหารเครื่องดื่มที่ดี ที่ชอบมาจัดการได้

จะชาจ์ จะขายยังไง ก็ว่าไป ตามกำลังคนบริโภค เครื่องดื่ม ทานมากจ่ายมากก็ว่าไป

เครื่องเสียงพวกเราก็มีเองอยู่เเล้วเกือบครบ พอเพียงได้ก็ทำไป อยากให้เรียบง่าย ร่วมสนุกกันเเบบไม่มีพิธีมาก

เวปนี้คงไม่ต้องร๊อคมาก เครื่องอคุสติกของทีมเเบ๊ค น่าจะจัดการง่ายกว่า

โอเวอร์ไดร์ฟ กีตาร์ไฟฟ้าก็อยู่ได้ทุกที่ เพลงไหนยังไง เราก็จัดวางใหม่ เเบบเหมาะสมพอเพียงได้

สั้นๆ วงใหญ่ๆจัดการควบคุมยาก ทั้งความสามารถคนเล่น การปรับที่ยุ่งยาก

ความดัง จะบอกเนื้อที่ของสถานที่ บางทีคนอาจจะหนวกหูก็ได้

บางอย่างลดขนาด บางเบาก็เหมาะสมดี

5.ราคาค่าบัตร

ตามหลักเศรฐกิจพอเพียง เป็นพื้นฐาน ทางเข้าเปิดกว้างสำหรับทุกคน ทุกวัย ทุกความเเตกต่าง

6.ข้อเสนอแนะอื่นๆ

ไม่ทราบว่าที่นี่ชอบวิชาการบ้างหรือไม่ ...... ถ้ามีก็ยินดี

ถ้าไม่...ก็ยิ่งถนัด

....29 พฤศจิกา ไม่สะดวกครับCool
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

01-10-2008, 07:00
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากขอความเห็นจากท่านสมาชิกเกี่ยวกับงาน Meeting ครับ - by hattaya111 - 01-10-2008, 07:00

Forum Jump: