Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากขอความเห็นจากท่านสมาชิกเกี่ยวกับงาน Meeting ครับ
Author Message
kim_colombet Away
Senior member

Likes Given: 4
RE: อยากขอความเห็นจากท่านสมาชิกเกี่ยวกับงาน Meeting ครับ
1.อยากให้จัดอีกครั้งก่อนสิ้นปีนี้มั้ยครับ
2.ช่วงวันที่ และเวลา ที่คิดว่าเหมาะสม
3.รูปแบบงาน
4.สถานที่แนะนำ
5.ราคาค่าบัตร
6.ข้อเสนอแนะอื่นๆ

Answer

1. อยากให้จัดมากๆเลยคับ น้า
2. อยากให้เป็นวันอาทิตย์ เพราะ หยุดงาน ว่างทั้งวันทั้งคืน เรื่องเวลา คงต้องขอความเห็นน้าๆอีกหลายๆท่าน
3. มินิคอนเสริต์ พร้อม Work shop ให้ความรู้ด้วยคับ ที่สำคัญ เหล้ายาปลาปิ้ง อย่าได้ขาด
4. ร้านที่มีบรรยกาศ open air และ indoor คาดว่าหลายท่านสูบบุหรี่ ที่จอดรถเยอะ ร้านใหญ่ ติดริมแม่น้ำ ไม่รู้เว่อร์ไปไม๊
5. ตามความเหมาะสมเลยคับ คนดื่มเหล้าเพิ่มจากปรกติอีกซักหน่อย อิอิ
6. อยากให้มีประมูลกีต้าร์ด้วยคับหนุกดี
29-09-2008, 01:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากขอความเห็นจากท่านสมาชิกเกี่ยวกับงาน Meeting ครับ - by kim_colombet - 29-09-2008, 01:05

Forum Jump: