Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากขอความเห็นจากท่านสมาชิกเกี่ยวกับงาน Meeting ครับ
Author Message
Paiman Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: อยากขอความเห็นจากท่านสมาชิกเกี่ยวกับงาน Meeting ครับ
1.อยากให้จัดอีกครั้งก่อนสิ้นปีนี้มั้ยครับ
2.ช่วงวันที่ และเวลา ที่คิดว่าเหมาะสม
3.รูปแบบงาน
4.สถานที่แนะนำ
5.ราคาค่าบัตร
6.ข้อเสนอแนะอื่นๆ
[/size][/color]
[/quote]

1.ดีครับ เพราะผมเองเพิ่งดข้ามาก็อยากพบรุ่นพี่ๆเหมือนกัน
2.ช่วงคริสมาส ดีไหมครับ จะได้มี theme อะไรให้จัดงาน จัดกิจกรรมด้วย
3.แต่งตัวให้เข้ากับ theme ของงาน อาจเป็นแฟนซีก็ได้ครับ มีการเล่นดนตรีหรือแจมกันระหว่างพี่ๆน้องๆ
4.ผมแนะนำร้านเดอะสตอรี่ ที่พัฒนาการครับ สามารถเหมาปิดร้านได้
หรืออาจเป็นที่ร้านสวนส้ม พระรามสามก็ได้
5.ขึ้นกับค่าใช้จ่ายในการจัดครับ
6.ถ้าจัดช่วงใกล้ปีใหม่หรือคริสมาส อาจมีการจับสลากก็ได้ครับ
เพื่อให้การเล่นบนเวทีไม่ติดขัด หรือขาดช่วง ก็อาจ set สมาชิกใน web เล่นยืนพื้นไว้ 1 band แล้วใครอยากขึ้นไปแจมก็ว่ากัน

ความคิดจากผู้น้อยนะครับ จากคนที่ยังไม่เคยไปร่วมงาน
หวังว่าคงเป็นประโยชน์ได้บ้างนะครับ ท่านอื่นช่วยกันแสดงความเห็นหน่อย
Life is a journey, not a destination......Smile
27-09-2008, 12:15
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากขอความเห็นจากท่านสมาชิกเกี่ยวกับงาน Meeting ครับ - by Paiman - 27-09-2008, 12:15

Forum Jump: