Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกน้องใหม่คับ ฝากตัวด้วยนะคร้าบบบ ตอนนี้เล่นกลางคืนอยู่คับ
Author Message
tohm refeel7 Offline
Member

Likes Given: 0
สมาชิกน้องใหม่คับ ฝากตัวด้วยนะคร้าบบบ ตอนนี้เล่นกลางคืนอยู่คับ
เพิ่งสมัครสมาชิกเข้ามาใหม่คับ จากการแนะนำของท่าน Grid น่ะคับ
ก็ขอฝากเนื้อฝากตัว เข้าเป็นสมาชิกใหม่ด้วยอีกคนนะคับ แนะนำตัวหน่อยดีกว่า

ชื่อ : ต้อม นะครับ

กีต้าร์ที่ใช้ : Takamine

แนวเพลงที่ชอบ : Pop , Jazz , Bossa

ถ้าว่างๆ หรืออยู่ใกล้ๆ กัน ก็เชิญได้นะคับ เดี๋ยวผมร้องเพลงให้ฟัง

หรือถ้าท่านใดมีอะไรให้รับใช้ก็เชิญ แต่ผมจะปลายๆ แถวหน่อยนะคับ อิอิ

ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ด้วยนะคับ

Attached Files Image(s)

(This post was last modified: 16-08-2009, 23:20 by tohm refeel7.)
25-09-2008, 17:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
สมาชิกน้องใหม่คับ ฝากตัวด้วยนะคร้าบบบ ตอนนี้เล่นกลางคืนอยู่คับ - by tohm refeel7 - 25-09-2008, 17:49

Forum Jump: