Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
Author Message
AVBestBuy.com Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com
(17-09-2008, 01:01)nit gt Wrote: ขอความรู้เรื่อง Projector หน่อย ครับ JVC เทียบกับ Sony สนใจอยู่เหมือนกัน ครับ...

ิBarco ที่ จะโล๊ะ น่ะ 3 หลอดหรือเปล่า ครับ
ใช่ครับ Barco เป็น CRT projector 3 หลอดครับ
Turn ไปให้กับทาง คนขาย JVC เลย

Sony กับ JVC เป็น Projector ที่ดีมากทั้งคู่ครับ
จุดตัดสินใจของผมอยู่ที่คนขาย มากกว่า เพราะเป็นลูกค้าของทาง Deco มานาน และผมไว้ใจ เชื่อมั่น ในการติดตั้ง และ setup ระบบของเขาครับ และเขาเป็นตัวแทนของ JVC ผมก็เลยเลือก JVC ครับ
(17-09-2008, 02:49)LittleNomad Wrote: ...เฮ้อ... ค่อยเจอเรื่องน่าสนทนา
น้าพจน์ ชอบงานของ Richard Wright นักเขียนผิวสีชาวอเมริกันคนนี้ด้วยหรือครับนี่...
ผมชอบวรรณกรรมเรื่อง The Outsider มากเลย
และงานกึ่งสารคดี (Nonfiction) American Hunger กับงานความเรียงเรื่อง White Man, Listen!
ไม่ใช่ครับ
Richard Wright มือคีย์บอร์ดวง Pink Floyd ครับ
เพิ่งเสียชีวิตไปเมื่อวันจันทร์ด้วยโรคมะเร็ง
(This post was last modified: 17-09-2008, 05:58 by AVBestBuy.com.)
17-09-2008, 05:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอต้อนรับน้าพจน์ AVBestBuy.com - by AVBestBuy.com - 17-09-2008, 05:55

Forum Jump: