Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
L.R. Baggs Acoustic Reference Amplifier
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: L.R. Baggs Acoustic Reference Amplifier
ความจริง ผมถูกหลอนตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับน้า pood
แต่ด้วยความที่มิได้ตั้งใจไปถูกหลอน เลยไม่ได้ถอนเงินไป...

ตอนแรก เกือบจะเดินไปกดตู้ ATM เหมือนกัน
แต่คิดอีกที รอถามข้อมูลจากน้าฯ ในฐานะเคยใ้ช้ Acoustasonic SFX รุ่นอลังการ ก่อนดีกว่า
และประกอบกับได้ข่าวว่า Acoustasonic Ultralight มาซบแนบแอบอยู่แถวซอยอารีย์
ผมเลยตัดสินใจ...รอให้ชัวร์ก่อนดีกว่า...

...พอเมื่อคืน น้าหนึ่ง เล่น Mc. ริมระเบียง ได้ยินเสียงดังกระหึ่ม
ทว่านุ่มเนียน... ราวกับเอาหูไปแนบฟังอิงอยู่กับแผ่นไม้กีต้าร์
...เหมือนจริงมาก...

วันนี้ Acoustasonic SFX II ก็เลยเสร็จเรียบร้อยตั้งแต่บ่าย
แต่ราคาในบ้านเรา ต้องจัดอันดับใหม่ครับ
เพราะตั้งราคาไว้ หากเทียบเป็น $US. เกิน 1,000 $US นิดหน่อย
ซึ่งน้ำหนักพิกัด 25 kg. ผมคงไม่ไปหิ้วเอง...

อ้อ...สาย Acoustic Bass ผมจัดการมาให้แล้วนะครับ
ของ D'Addario : EPBB170 / Phosphor Bronze (.045 - .065 - .080 - .100)
ทีแรกว่าจะแวะเอาไปให้ แต่น้าหนึ่ง ต้องเอากีต้าร์ไปปรับปรุง รถก็ติดสาหัส
พอส่งน้าหนึ่ง ลงจุดหมาย ผมเลยตรงดิ่งกลับบ้านก่อน...

เสาร์นี้...
ผมเลยสละสิทธิ์ในฐานะผู้ชม
แต่ขอส่ง Acoustasonic SFX II ขึ้นเวที...555...
[Image: 2213100010_xl.jpg]
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 09-09-2008, 20:31 by LittleNomad.)
09-09-2008, 19:35
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: L.R. Baggs Acoustic Reference Amplifier - by LittleNomad - 09-09-2008, 19:35

Forum Jump: