Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
TusQ Saddle มีขายที่ร้านไหนบ้างครับ
Author Message
papachill Offline
Senior member

Likes Given: 3
RE: TusQ Saddle มีขายที่ร้านไหนบ้างครับ
ผมก็เคยเอาไม้โปร ไปลองsaddle ครับ เสียงมันทึบครับ แต่ด้วยความไม่รู้ เพราะลองฝนเองจนต่ำไป เมื่อตอนหัดเล่นใหม่ๆ 555 พอเอาไปให้เพื่อนมันตั้งแอคชั่น แล้วก็เอาไม้โปรออก แล้วเปลี่ยนเอาsaddle ใหม่ใส่เสียง เปลี่ยนครับ พุ่งใส กงัวาล เหมือนกัน หุหุ เป็นประสบการณ์ที่ลองเอง555
น้ากฤษณ์ครับ งา จริงมันดีจริงเหรอครับ แต่แถวบ้านผมเค้าก็เอาไปใส่ซึงกันนะ เสียงกงัวาลมากๆ แต่พอเห็นช้างถูกตัดงาก็อดสงสารมันไม่ได้ครับ รู้สึกเหมือนถูกตัดเอาฟันไปไงก็ไม่รู้ แต่ถ้าเป็นของเก่าเก็บก็ไม่ว่ากันครับ เอาเป็นว่าถ้าหาได้ก็ดีครับน้าตูน ผมก็ยากได้ยินซาวน์ว่าเป็นไงอิอิ แต่เป็นไปได้หาอย่างอื่นหรือของเทียมตามเดิมดีกว่าครับ
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
27-07-2008, 18:48
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: TusQ Saddle มีขายที่ร้านไหนบ้างครับ - by papachill - 27-07-2008, 18:48

Forum Jump: