Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดูมันทำกับผมได้..
Author Message
billy Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ดูมันทำกับผมได้..
hattaya111 Wrote:โชคดี หรือ ร้าย ผมไม่เเน่ใจครับ เเต่ผมลุ้น การสร้างกุศลจากพี่Big Grin 5555

ผมส่ง pmไปเเล้วครับ ....ลองเปิดอ่านดูครับพี่

จากรูปจะเห็นกีตาร์ที่ผุ ตอนนี้ป่วยหนักใช้งานไม่ได้ หากพี่สนใจช่วยชุบชีวิต เจ้าฟ้าฟื้น ก็ลองพิจรณาดูครับ

ฟ้าฟื้น คือ ชื่อของเค้าครับ อายุมากเเล้ว ใช้งานหนัก ตอนนี้นอนจมในโรงพยาบาล รอการปลูกถ่ายอวัยวะครับ

สุดเเต่ฟ้าครับ ..... จะฟื้นหรือเปล่าว

ในบล๊อคพี่ ผมชอบสะหวันเขตนะครับ เอารูปเสาไฟฟ้าของพี่มาอันนึง อิอิ ขอบคุณครับ

ผมเคยไปครับเมืองนี้ น่าอยู่มากครับ

ผมชอบถ่ายรูปเหมือนกัน เเต่ใช้ฟิลม์ครับ กล้องพัง เลยได้เเต่นั่งยิ้มBig Grin

พี่ถ่ายรูปสวยดีครับ...เเอบชม หวังเล่นของ

5555555 Shy อะไรใช่ก็ใช่ครับ ไม่มีความบังเอิญ ในโลกของพรหมณ์ลิขิต

ยินดีที่จะช่วยชุบชีวิตเจ้าฟ้าฟื้นครับ ลองเช็คดูนะครับว่ามันใส่ได้หรือเปล่า
คุณhattayaได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ครับ ตอนแรกก็กำลังคิดว่าจะเอาไปใส่กีต้าร์ตัวไหนดีหรือว่าจะต้องไปซื้อTakaมาอีกสักตัว เอ้าขายกีต้าร์ให้ผมดีมั้ยครับ....ล้อเล่นน่าตัวเอง
For every action, there is a reaction_ Albert Einstien.
25-07-2008, 09:14
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดูมันทำกับผมได้.. - by billy - 25-07-2008, 09:14

Forum Jump: