Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สวัสดีพี่ๆน้าๆครับผม
Author Message
beerplay Offline
Member

Likes Given: 0
สวัสดีพี่ๆน้าๆครับผม
สวัสดีครับผมน้องมาใหม่ครับขอฝากตัวกับ พี่ๆ น้าๆ ด้วยนะครับ หลังจากได้เข้ามาเยี่ยมชมแล้วรู้สึกว่าได้ความรู้มากมายเลยเกี่ยวกับอคูสติกส์กีต้าร์ ซึ่งผมเป็นคนนึงที่หลงใหลในเสน่ห์ของมันถึงแม้ผมจะเล่นได้ไม่เก่ง แต่ได้แค่ยินเสียงมันก็มีความสุขแล้วครับ ผมเห็นน้าๆแต่ละคนสุดยอดมากทั้งรู้และให้คำแนะนำที่ดี แถมยังมีกีต้าร์ดีๆ ระดับสุดยอดให้มาชมกันอีกด้วย
ผมได้ห่างหายจากการเล่นกี่ต้าร์โปร่งมานานแล้ว แต่พอมาวันนึงได้กลับมาอยากเล่นอีกครั้ง
ทำให้ซึ่งตอนนี้ผมได้หายใจเข้าออกเป็นกีต้าร์ทุกวันทุกคืน คืออยากได้กีต้าร์โปร่งดีๆสักตัวอ่ะคับ
ถ้ามีงบสัก 2-3หมื่น ผมเคยลอง guild gad50 ก็เสียงดี เป็นโซลิดทั้งตัวด้วย
อยากให้พวกพี่ๆน้าๆช่วยแนะนำว่ามียี่ห้อไหนที่คุ้มค่ากับราคาประมาณนี้บ้าง ก่อนที่จะตัดสินจัยอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ
ถั่งโถมโหมแรงไฟ
21-06-2008, 13:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
สวัสดีพี่ๆน้าๆครับผม - by beerplay - 21-06-2008, 13:27

Forum Jump: