Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
Author Message
Tingnal Away
Posting Freak

Likes Given: 1
RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
karn Wrote:โอยยยยย....เพิ่งฟื้นก๊าบบบบบ

ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างในงานนี้
ขอบคุณพี่นิมิตร ที่ทำให้พวกเราได้มาหันหน้าอคูสติกหากันอีกครั้ง
คนหลากวัย หลายอาชีพ ต่างประสบการณ์ ต่างความเชื่อ ต่างมุมมอง
ได้มาพบปะกันพูดคุย และสนใจในเรื่องเดียวกัน...สนุกมากๆครับ

ขอบคุณพี่กฤษณ์ ที่อุตส่าห์แบกแอมป์มาให้ด้วยตัวเองครับ ขอโทษด้วยครับที่ผมไม่ได้ไปรับเอง
ขอบคุณพี่ป๋อ ที่มอบกีต้าร์ให้แก่เว็บ โดยไม่คิดมูลค่าครับ
ขอบคุณพี่จู๋ มือเปอร์ของน้าบู (อดีตมือเปอร์ เจ๊อุ๊ หฤทัย) ที่มาร่วมงานครับ

ประทับใจ
น้าหมอ rasun และ น้า Tingnal ร้องประสานเสียงสุดยอดครับ
น้องหนุ่ยและพี่พืช มืออาชีพจริงๆครับ
ป้ามาย น้าป๊อปปี้ และน้าปิง ร้องและเล่นเพราะมากๆครับ
น้องปิ๊งและครอบครัว เยี่ยมมากๆเลยครับ อนาคตยาวไกลแน่นอน
และที่สำคัญ แก็งค์ล่มฯ...พวกนายเจ๋งจริงๆWink

rasun Wrote:ขอบคุณน้า tingnal มากๆครับที่มาช่วยร้องประสานให้ มาถึงก็ลองซ้อมๆดู 2 ท่อนแล้วก็ขึ้นซ้อมใหญ่บนเวทีเลย
และก็ขอบคุณคนฟังที่ช่วยลุ้นด้วยครับ

povation Wrote:
rasun Wrote:ขอบคุณน้า tingnal มากๆครับที่มาช่วยร้องประสานให้ มาถึงก็ลองซ้อมๆดู 2 ท่อนแล้วก็ขึ้นซ้อมใหญ่บนเวทีเลย
และก็ขอบคุณคนฟังที่ช่วยลุ้นด้วยครับ

เป็นโชว์ที่ผมประทับใจเช่นกันครับ

pop_250823 Wrote:น้าหมอกับน้าติงเล่นและร้องได้เยี่ยมมากครับ สมบูรณ์แบบมากครับ

Kitja Wrote:
myakira Wrote:
povation Wrote:

เป็นโชว์ที่ผมประทับใจเช่นกันครับ
ขอเอี่ยวด้วยคนครับ โชว์ที่ร้องคู่กับน้า Call ก็แหล่มมากกกก
เกือบนึกว่า Acapella 7 มาเองซะแระ ถ้าไม่เหลือบไปเห็นริ้วรอยแห่งวัยบนใบหน้าของน้าๆ ซะก่อน Wink

ยังดีนะที่ป้ามุกไม่นึกถึง Caterpilla TongueCoolTongue

ภาษาอังกฤษจะเขียนว่า "TEEN KA" ใช่เปล่าป้า

ม่ายช่ายนะน้า Kitja ภาษาอังกฤษจะเขียนว่า "TEEN KAI" ขอรับ...Big GrinTongueBig Grin
สุดท้ายก็กลับคืนสู่ธรรมชาติ
11-06-2008, 23:15
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - by Tingnal - 11-06-2008, 23:15

Forum Jump: