Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
karn Wrote:โอยยยยย....เพิ่งฟื้นก๊าบบบบบ

ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างในงานนี้
ขอบคุณพี่นิมิตร ที่ทำให้พวกเราได้มาหันหน้าอคูสติกหากันอีกครั้ง
คนหลากวัย หลายอาชีพ ต่างประสบการณ์ ต่างความเชื่อ ต่างมุมมอง
ได้มาพบปะกันพูดคุย และสนใจในเรื่องเดียวกัน...สนุกมากๆครับ

ขอบคุณพี่กฤษณ์ ที่อุตส่าห์แบกแอมป์มาให้ด้วยตัวเองครับ ขอโทษด้วยครับที่ผมไม่ได้ไปรับเอง
ขอบคุณพี่ป๋อ ที่มอบกีต้าร์ให้แก่เว็บ โดยไม่คิดมูลค่าครับ
ขอบคุณพี่จู๋ มือเปอร์ของน้าบู (อดีตมือเปอร์ เจ๊อุ๊ หฤทัย) ที่มาร่วมงานครับ

ประทับใจ
น้าหมอ rasun และ น้า Tingnal ร้องประสานเสียงสุดยอดครับ
น้องหนุ่ยและพี่พืช มืออาชีพจริงๆครับ
ป้ามาย น้าป๊อปปี้ และน้าปิง ร้องและเล่นเพราะมากๆครับ
น้องปิ๊งและครอบครัว เยี่ยมมากๆเลยครับ อนาคตยาวไกลแน่นอน
และที่สำคัญ แก็งค์ล่มฯ...พวกนายเจ๋งจริงๆWink

แหม๋..น้ากาน ออกปากชม ป่ะๆ เสาร์นี้พาไปเลี้ยงข้าวนะจ๊ะ Big Grin
09-06-2008, 18:46
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - by poPPie - 09-06-2008, 18:46

Forum Jump: