Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker
ขอตอบแทรกในโพสเลยนะครับ พี่แดง สุดสวย...

dejemerry Wrote:น้าว่องเจอเต็ม ๆ ประมูลกีต้าร์ Gibson แต่กลับได้ กิ๊บของน้าสันกลับบ้านแทน
ดู ดู๊ ดู ดู มานทำ ทำไมถึงทำน้าว่องได้ 555
[Image: 320609883.jpg]

ไม่ต้องห่วงน้าว่องหรอกครับ เพราะว่า ผมถามเค้าแล้วว่า อำกันนิหน่อยแค่เนี๊ยะ ม่ายโกรธใช่ม้า...

น้าว่องตอบผมว่า "พี่ไม่โกรธสันหรอก แต่เกลียดขี้หน้าเลย!!!"

น้าว่องทุกวันนี้ ไม่คุยกับผมแล้วคร๊าบบบบบบบบ
Big Grin

สงสัย น้องปั๊งกำลังฝากเนื้อฝากตัว ขอเข้าร่วมแก๊งล่มฯ เฮ้อ..ไม่ได้การและ ลูกเรากำลังจะหลงทาง
[Image: 320609885.jpg]

ดังสุภาษิต ที่ผมเรียนมาแต่อ้อน แต่อ่อนครับว่า...

"หลงทางเสียเวลา หลงรัชดา ติดเหม่งจ๋าย" น้องปั๊งคงรู้ครับว่า อยู่วงไหนแล้วหน้าตาดี อยู่แล้วดัง....(ตุ๊บ!!!)Rolleyes

ดาวล้อมเดือน อิ อิ
[Image: 320609886.jpg]

อิจฉามั๊กๆ น้ายอด ได้อยู่ในกลุ่มสาวแสนสวย แต่ที่อิจฉา ออกมาจากก้นบึ้ง ของหัวใจเลย

คือ ใบหน้าหน้าของน้ายอดจุ๊ ที่แลดู นุ่มนวล ขาวใส ผุดผ่อง อ่อนโยน และยังมีรอยยิ้มที่หวาน นัยตาที่อ่อนโยนมากกกกกกกกก สาวๆในกลุ่ม อย่าแย่งเค้าน้า...(อุ๊ย!!! ลืมตัวไป โทษทีครับโพ้มมมม!!!)
Rolleyes

[Image: 320609888.jpg]

ใบหน้าสองคนนี้ เข้ากันมาก มากกกกกกกกครับ

เจี๊ยบ ...ยิ้มได้อย่างน่ารัก สดใส เปรี้ยวจี๊ดดดด สวยสมวัย ใบหน้าแลดู อิ่มเอม กับความสุข

น้าป๊อป ....สุขุม เหงือกเย็น เอ๊ย!!! เยือกเย็น นิ่ง ใบหน้าเหมือนคนกำลังจะไปบวช หรือ ปลงกับชีวิต!!!
Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 09-06-2008, 15:18 by san.)
09-06-2008, 15:03
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ภาพบรรยากาศ งานมีทติ้ง 7 มิถุนายน ณ.ร้าน Ad Maker - by san - 09-06-2008, 15:03

Forum Jump: