Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II
povation Wrote:ประมูลชนะก็ต้องได้ไปเป็นธรรมดา - กิ๊บสัน
กิ๊บสันก็คือกิ๊บของสัน

เอ๊ะ! ไม่แน่ใจว่าผู้ชนะการประมูลได้กิ๊บสันไปในราคาเท่าใด
ว่างๆเชิญมาให้สัมภาษณ์หน่อยเหอะ!!

[Image: 93794325vf2.jpg]
[Image: 999mr7.jpg]

ขอบคุณน้าป๋อมากครับ ที่เหน็บแหนม!!!(มุขนี้) ได้ใจจริงๆ

pop_250823 Wrote:ฮามากมายครับมุกนี้ ผมก็เกือบเอากะเขาด้วยแล้ว ดีว่ารู้สึกตัวก่อนว่ามันทะแม่งๆเลยไม่เอาดีกว่า แล้วก็เป็นจริงอย่างที่คิด น้าว่องแกแค้นน่าดูครับ 555

น้าว่องคง แค้นหน้าแดง!!! มากกว่าครับ เห็นเดินหน้าแดงทั้งงาน สงสัย คงเขิล ที่ได้ กิ๊บสัน!!!(น่ารักๆ)

ปล. ขอขอบคุณ มุข กิ๊บ - สัน ที่ได้ตกผลึกในความคิดโดย น้ากาน และยังใช้ กิ๊บ ของต๊ะ แฟนสาวคนสวย ในการประกอบมุขอีก ตึก โปะ!!!

Kitja Wrote:ได้ยินว่าน้าว่องกำลังหาปืนกับลูกกระสุนอยู่ไม่รู้ว่าจะเอาไปยิงใคร ผมก็บอกแกว่าใจเย็น ๆ น้าค่อย ๆ พูดค่อย ๆ จา กันก็ได้ แต่ผมได้เอาปืนกับกระสุนใส่ถุงให้แกไปแล้วครับ.....

เอะอะ!!! อะไร น้ากิจจัง ก็จะทำปืนลั่นท่าเดียว(เปลี่ยนท่าบ้างก็ได้ครับ กลัวเมื่อย)

นี่ถ้าไม่ได้หญ้าแฝก ที่ผมเตรียมให้ม้าของน้ากิจจัง ที่ขี่เดินทางมาถึงกรุงเทพ แล้วน้าจะกลับบ้านยังไงครับ...

LittleNomad Wrote:สงสัยวันนั้น จะเป็นวัน "โลกร้อน" ของน้าว่อง ครับ...
เพราะดึก ๆ ไปต่อกันที่บ้านน้าpood
น้าว่อง ก็ฟืดฟาด...แข่งกันจีบแม่ Archฯ ลูกสาวคนสวยของน้าpood...
ถึงกับเกือบดวลปืนกัน!!!

น้าว่อง แข่งกับใคร?
สืบดูกันเองก็แล้วกัน...555

น้าว่อง แข่ง กับใครน้า..... น้าอ้วนใบ้ แต่ไม่เอาใบ้แบบ แบะๆ หน่อยสิครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
09-06-2008, 14:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอบคุณสำหรับงาน Meeting II - by san - 09-06-2008, 14:12

Forum Jump: