Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
สวัสดีชาวลพบุรีคร๊าบบบบบบบบบบบบ

อุอุ ..... ผมเพิ่งตื่นเลยครับน้า sitth เมื่อวาน โดนรุ่นพี่ลากไปผับ "นั่งๆ เล่น ๆ " แถวเอกมัย
ชื่อมันบอกนั่งเล่น แต่คนยังกะหนอนแมลงวัน...ไม่มีที่กระดิกตัวเลย

เบียด อ่ะ เบียดกันเข้าไป ดึ้ม ดึม ดึ่ม ดึ่ม เบียด เอ้อ ถู เอ้า สี ....... ที่ยืนก็จะไม่มี บุหรี่ก็เหม็น Sound ดนตรี ก็มีแต่ซาวน์เบส .....เสียงกลางกับ แหลม นี่สงสัยร้านแบบนี้ไม่ได้ทำลำโพงไว้

ผมมีความรู้สึกว่า มัน ช่าง แย่จริงๆ ๆ ไปผับมาในรอบ สามปีครับ ไม่นับรวม ผับ 70' ที่ไปอาทิตย์ที่แล้วนะครับ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
(This post was last modified: 22-09-2007, 12:28 by Therock.)
22-09-2007, 12:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - by Therock - 22-09-2007, 12:01

Forum Jump: