Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
ขอบคุณน้า ป๊อปปรี้ ที่......นะ...จานปู่ปู้ น่ารักเสมอ555

ขอบคุณ พี่อ้วนด้วยครับ มะกี้ก็มาส่งบ้าน ขอบคุณมากมาย เเละ อีกหลายอย่าง

เห็นว่า เดินทาง ก็ขอให้ราบรื่นครับ ยินดีกับกีตาร์ตัวใหม่ที่ ได้มาครองคู่ เสียงดี น่ารัก เหมาะกับพี่มากๆครับ

จะเรียกว่า ยินดีกับบุตรที่เพิ่งเกิดมาก็ได้ครับ

เกิดวันเดียวกับเเม่ผมเลย อิอิ

อากาศดีนะครับ Big Grinค่ำคืนนี้ อยู่กับปัจจุบันนี้กันอย่างผาสุกถ้วนหน้าครับ

มีสมาธิกับสิ่งที่ทำ ที่ดำเนินอยู่ ไม่ต้องคิดอะไรไปเกินเลยอนาคต จะไฟไหม้ น้ำท่วม

โลกเย็นได้ ถ้าจิตใจเราดี เริ่มกันได้ทุกนาทีครับ ใครจะร้อน จะร้าย ก็อยู่ที่ตัวเขาเอง

ถ้าใกล้หลับ ก็ฝันดีๆกันนะครับ
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

29-05-2008, 00:58
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - by hattaya111 - 29-05-2008, 00:58

Forum Jump: