Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสื้อ+ สมาชิกบ้านฟ้า = คนหน้าตาดี..
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: เสื้อ+ สมาชิกบ้านฟ้า = คนหน้าตาดี..
[Image: m10fk2.jpg]

WOW!!! ดีใจจังเลยครับ มีคนสนใจเยอะแยะเลยครับ

ตอนนี้ ผมรับโทรศัพท์ จนมือเป็นปลาหมึกเลยครับ ยอดสั่งซื้อล้านกว่าตัวแล้วครับ!!!

มีคนสนใจ โทรมาสั่งจอง สั่งซื้อกัน ผมรับสายจนหูไหม้ หูดำไปหมดแล้วครับ ผมต้องขออนุญาติไม่รับสายโทรศัพท์ในการสั่งจองนะครับ (จริงๆแล้วมีแต่ คนโทรมาทวงหนี้ครับ!!!)

น้าอ้วน กับน้าหนุ่ม เดี๋ยวผมจะจัดเสื้อที่สั่งจองไว้ให้ครับ ขอบคุณมากๆครับ

คุณสมบัติของเสื้อที่จำหน่าย ถ้าใครใส่แล้วมันคับจนเกินไป เราไม่ให้เปลี่ยนนะครับ

เราจะให้ เดอะร็อค ใส่ตัวนั้น เพื่อระเบิดไซด์ของเสื้อแทนครับ!!! (ล้อเล่นนะครับ เปลี่ยนขนาดได้จนพอใจเลยครับ)

ตอนนี้ ขาดก็แต่ นายแบบ และ นางแบบเสื้อ ที่จะ เป็นสิว เป็นเกลื้อน เอ๊ย!!! เป็นหน้าเป็นตา ให้กับบ้านฟ้าครับ จะให้ใครเป็นดีน้าาาา... ช่วยกันคิดเล่นๆ เเต่เลือกจริงๆ หน่อยนะครับ

[Image: m12ki5.jpg]
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 27-05-2008, 17:20 by san.)
27-05-2008, 17:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสื้อ+ สมาชิกบ้านฟ้า = คนหน้าตาดี.. - by san - 27-05-2008, 17:01
hidden - by Therock - 28-05-2008, 16:38

Forum Jump: