Thread Rating:
  • 6 Vote(s) - 3.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ??
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ??
ฝันบ้า..คาราโอเกะ ของเป็นเอก รัตนเรือง

ชื่อหนังเรื่องนี้ เเม้ถูก เป็นภาษาอังกฤษ ก้อยังเท่ดีน่าสนใจ ......

น้าpOoH.::.มีเเผ่นไหมครับ เป็นหนังเรื่องโปรดอีกเรื่องเลยทีเดียว

ชอบมีพวกขาไมค์บูมโผล่ ด้านบนๆอยู่ตลอดเลย เเจ๋วดี

นางเอกเฟย์ ก้อเทห์... พี่/น้อย/เรย์ก้อเเจ่ม น้าปั่นนั้น .....

เเต่บทดิ ...ว้าวว

ไม้ย.มก เป็น สระ อ๊ก

ข้าน้อยขอซกมก เเถๆ ไถๆ กู้กระทู้เป็น ............ต่อด้วย สระ อ๊ก

อกพี่กลัดหนอง นั่งยอง อยู่คลองเเสนเเสบ

กินเบียร์ เเกล้มกับถั่วเเปบ แปลก เเสบเหลือสุดทน

น.หนู ครับพี่น้อง

ความรักมีจริง ความรักเป็นจริง เก็บความรักจริงใจ
ของฉัน ช่วยเก็บเอาไว้นานๆ ช่วยเก็บเอาไว้นานๆ
เก็บเอาไว้นานๆ

น.หนู จริงๆก้อคือ เหมือนเดิมเเหละครับ555
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

23-04-2008, 15:44
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - by hattaya111 - 23-04-2008, 15:44

Forum Jump: