Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ห้องไม้ มาแล้ว....
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ห้องไม้ มาแล้ว....
Webmaster Wrote:-อันที่จริงน้าpoodแกก็เคยบอกมาหลายเพ-ลาแล้วคับ ให้แยกกระทู้วิชาการเป็นสัดส่วน อ้ายกระผมก็มัวแต่วุ่นๆกับส่วนสัด -เอ้ย- กับงาน ก็เลยถือโอกาสนี้ปรับใหม่เลยคับ
-ก็จะพยามทยอยแยกกระทู้มาไว้นี่นะคับ
ขอบคุณกำลังใจจากน้าอ้วนและทุกท่านด้วยครับ...Smile

ตีความว่าตามตรรกะเชิงจิตวิทยา อนุมานว่า... - - คนที่พูดเช่นนี้ ถือว่า งาน กับ ส่วนสัด เป็นเรื่องเดียวกัน เพียงแต่ใช้คำต่าง บางครั้งหรืออาจบ่อยครั้ง จึงมักใช้ศัพท์สับสนปนเป ทว่ามันคือเรื่องเดียวกัน...

ครับ... แยกแยะกระทู้เก่า ๆ อาจเหนื่อยหน่อยนะน้าฯ แต่ถ้าจำแนกส่วนสัด ให้เป็นไปตามสัดส่วน อาจไม่เหนื่อย -ถูกต้องไหมครับ?
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
04-04-2008, 18:29
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ห้องไม้ มาแล้ว.... - by LittleNomad - 04-04-2008, 18:29
hidden - by Therock - 05-04-2008, 10:26

Forum Jump: