Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กลับมารายงานตัวครับ
Author Message
PAPAAEG Offline
Member

Likes Given: 0
กลับมารายงานตัวครับ
สืบเนื่องจากวันนี้ขณะกำลังเข้ามาด้อมๆมองๆ กระทู้สนทนาของพี่ๆน้องๆอยู่ ก็ได้รับ PM จากน้าป๋อว่าคิดถึงและให้เข้ามาคุยกันบ้าง .............ก็เลยได้มานั่งนึกว่า เออ..เน๊าะ ไอ้เราเองก็หายไปซะตั้งนาน...แต่น้าป๋อก็ยังไม่เคยลืม ทั้งที่เคยเจอกันแค่เพียงครั้งเดียวที่บ้านน้าปูด (ซึ้งใจจริงๆ ขอบอก)

ก็เลยต้องรีบเข้ามารายงานตัวครับว่าไม่ได้หายไปไหน..เข้าบ้านมาดูทุกวัน(เปิดแช่ไว้เลยล่ะ) แต่ที่ไม่ได้เข้ามาโพสก็ด้วยภาระหน้าที่จากงานประจำที่พักนี้มันยุ่งเหยิงพิกล.......แต่ต่อไปนี้รับปากน้าป๋อครับว่าจะพยายามแวะเข้ามาทักทาย และจะพยายามหาโอกาสไปทักทายและเยี่ยมเยียนครอบครัวเต่าให้ได้ซักครั้งครับ ที่ผ่านมาก็อยากไปร่วมงานด้วยแต่ก็ต้องมีอุปสรรคมาขัดขวางเสียทุกครั้งครับ ...(ขอบคุณอีกครั้งครับน้าป๋อที่ยังคิดถึงกันอยู่)

ปล.เพื่อนๆผมก็คิดถึงเหมือนกันนะครับ ไม่ว่าจะเป็น น้าสัน น้ากะทะ น้าSARUN และน้าท่านอื่นๆที่ไม่ได้เอ่ยนามด้วยครับ
25-02-2008, 10:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
กลับมารายงานตัวครับ - by PAPAAEG - 25-02-2008, 10:12

Forum Jump: