Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
pop_250823 Wrote:
dejemerry Wrote:
bobonuii19 Wrote:ป้าแดง ป้านุ้ย จะทำไงให้มีภาพใหญ่ๆ แบบนั้นบ้างค่ะ ทำไม่เป็นสักทีอะค่ะ แนะนำหน่อยค่ะป้า

เว็บนี้เลยค่ะป้านุ้ยคนสวย ลองทำดูนะคะ
ป้านุ้ยฉลาดหลักแหลมทำดร้ายยย..อยู่แล้นนนนน..

http://load.imageshack.us/
เฮ้อ คอเกาหลีนี่สามัคคีกันจิงๆ ช่วยเหลือกันดีจัง ต่อไปต้องเข้ามาเป็นคอเกาหลีด้วยคนแล้วล่ะครับ

ท่านได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ค่ะ...Big Grin ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่น้า pop ค่ะ พรุ่งนี้แฟ็กซ์
สำเนาบัตรประจำตัวประชาชนมาที่บ้านเต่าด้วยนะคะ เดี๋ยวจะส่งรายละเอียดและใบสมัครไปให้ เซ็นต์สัญญาสัก 10 ปีกำลังดีค่ะ

รับสมัครจำนวนจำกัดค่ะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
06-12-2007, 16:42
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 06-12-2007, 16:42

Forum Jump: