Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
boobyblue Wrote:หวัดดีป้านุ้ย...
ป้านุ้ยอยู่มั้ยครับ?
ผมมาตามนัดแล้ว....แต่ป้าไม่อยู่
ขอโทษที่ทำให้รอนานจนทนรอไม่ไหว
งั้นไว้วันดีอากาศเป็นใจก็ได้ครับ
เพราะอีกเดี๋ยวแม่บ้านผมต้องใช้คอมฯทำงาน
ผมคงกว่าจะกลับมาอีกทีก็อีกเป็นชั่วโมงนั่นแหละครับ
ผมมาเพื่อจะบอกว่ามาแล้วเท่านั้น.............

มาแว้ว แอบไปตอบ mail แฟนคลับหน่อยเดียว น้า blue จะยกเครื่องให้คุณแม่บ้าน ทำกับข้าวซะแระ (อ้าว ทำงาน มิใช่ทำกับข้าว) พอดี แฟนคลับเยอะค่ะ ตอบไป 60 กว่า mail Big GrinBig GrinBig GrinBig Grin เลยใช้เวลานานนิ๊ดนึง ไม่ว่ากันนะคะ วันนี้ น้า blue สบายดีไหมค่ะ ป้าตื่นตั้งเที่ยงอะค่ะ พรุ่งนี้ ลอยลำ อีกวัน ลาหยุดค่ะ มีธุระจัดหา เอ้ยไม่ใช่ จัดการนิดหน่อยค่ะRolleyes
25-11-2007, 21:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - by bobonuii19 - 25-11-2007, 21:59

Forum Jump: