Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
LittleNomad Wrote:น่าจะไม่เคยเจอกันครับ... เพราะตั้งแต่มาเป็นสมาชิกบ้านสีฟ้า ยังไม่เคยไปร่วมงานอะไร นอกจากมีโอกาสสังสรรค์ที่ "บ้านเต่า" 2-3 หนเท่านั้น... ไม่เคยพบหน้าก็คุยกันได้ แต่อีกสักครู่ผมก็ต้องขอตัวไปเฝ้าพระอินทร์แล้ว...

ยังไงก็ดีใจนะคะ ที่ได้คุย ไว้คงมีโอกาส เจอกันที่บ้านเต่า บ้างหละค่ะ นี่ป้าแดง ชวนป้านุ้ย ไปหลายครั้งแระ นี่ถ้าไม่ติดว่า บ้านอยู่ ขั่วโลกเหนือ กะ ขั่วโลกใต้หละก้อ คงบุกบ้านเต่า ทุกเมื่อเชื่อวันเลยหละค่ะ (ป้าแดงจะเบื่อไหมเนี่ย)

นี่ป้าก็ใกล้จะไปเข้าเฝ้า.....ใครดีอะ......อยู่เหมือนกันค่ะ
25-11-2007, 02:46
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - by bobonuii19 - 25-11-2007, 02:46

Forum Jump: