Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
OPEN HOUSE VII งานเปิดบ้านครั้งที่เจ็ด
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: OPEN HOUSE VII งานเปิดบ้านครั้งที่เจ็ด
(16-12-2013, 11:20)Naris Wrote: 1970’s K. Yairi YW-700 เสียงน้องๆ HD-28 เลยครับ ยินดีด้วยครับ

ขออนุญาตแนะนำ ระบบการขนส่ง บ.kerry express ค่าส่งถูกกว่า TNT มาก ครับ

ส่งกีต้าร์ทั้งตัว 200 บาท ถึงที่หมายใน 24 ชม.เช่นกัน ในพื้นที่ Zone A และเป็น ระบบ Door to door เหมือน TNT ครับ

http://www.kerrylogistics.com/eng/OUR_NE...ailand.jsp

ขอบคุณน้านริศมากครับ ผมขอเสนอให้เป็นทางเลือกสำหรับผู้ซื้อที่อยู่ต่างจังหวัดอีกทางนะครับ ผู้ส่งรายนี้ผมไม่เคยใช้บริการแต่ TNT ผมเคยใช้หลายครั้งแล้วและไม่มีปัญหาเลยครับ

ตามปกติเวลาส่ง TNT ผมจะใช้ bubble wrap ห่อทับ hard case แต่ไม่ใด้ใส่กล่องกระดาษเพราะผมไม่เคยเก็บไว้ครับ ถ้ากีตาร์โดนโยนก็อาจเสียหายใด้เหมือนกัน ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าผู้ส่งรายนี้เขาระวังแค่ไหน ถ้าเกิดความเสียหายขึ้นกับกีตาร์ราคาหลายหมื่นผมก็ยินดีเคลมให้แต่ผมไม่คืนเงินนะครับ
17-12-2013, 11:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: OPEN HOUSE VII งานเปิดบ้านครั้งที่เจ็ด - by pood - 17-12-2013, 11:36

Forum Jump: