Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นำมาเล่าสู่กันฟัง กับ Simpson Guitar, Handmade by Jason Simpson
Author Message
Olanla Offline
Member

Likes Given: 211
RE: นำมาเล่าสู่กันฟัง กับ Simpson Guitar, Handmade by Jason Simpson
ขอบคุณน้าทั้งสองคนมากครับที่เป็นห่วง เคืองนิดหน่อยตอนอ่านครั้งแรกแต่ไม่ได้คิดมากหรอกครับเพราะความสวยมันแล้วแต่คนจริงๆ มีกีตาร์ตั้งหลายตัวที่คนอื่นบอกว่าสวยมากแต่ผมกลับคิดว่าไม่สวยเลยแหะ (แต่ปกติคงไม่พูด ถ้าพูดก็คงพูดอ้อมๆแบบ "ไม่ค่อยตรงสเป็กผมเท่าไหร่"​ เพราะผมก็คิดแบบน้าเม็ดพริกว่าเราควรให้เกียรติทั้งในความชอบของคนอื่นและสิ่งที่เค้าชอบ) แต่ Simpson เสียงดีจริง อันนี้ confirm Big Grin

(26-08-2013, 22:19)วันละเป๊ก Wrote: แต่ถ้าเบื่อสาว Simpson คนนี้แล้ว กระซิบบอกหน่อยนะครับ spec พี่เลย Big Grin
คงไม่เบื่อง่ายๆคับ . . . เดี๋ยวได้ลองซักป้าบแล้วจะติดใจ Big Grin
(อีกนานหน่อย แต่ย้ายถิ่นฐานกลับไทยเมื่อไหร่จะเอาไปให้ลองนะเพ่)
26-08-2013, 23:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: นำมาเล่าสู่กันฟัง กับ Simpson Guitar, Handmade by Jason Simpson - by Olanla - 26-08-2013, 23:16

Forum Jump: