Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอให้พี่Pong555หายไวๆครับ
Author Message
pong555 Offline
Member

Likes Given: 3
RE: ขอให้พี่Pong555หายไวๆครับ
ต้องขอโทษทุกท่านที่เข้ามาให้กำลังใจด้วยครับที่เข้ามาตอบช้า พอดีพึ่งได้เข้ามาใช้คอมฯ ที่ Office เพราะผมจำ Login คัวเองไม่ได้ เลยไม่สามารถตอบกระทู้ได้ที่บ้านครับ Shy

ผมขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาให้กำลังใจ ทั้งที่บางท่านก็ไม่เคยรู้จักพูดคุยกันมาก่อน แสดงให้เห็นถึงน้ำใจของสมาชิกทุกท่านที่อยู่ในเวปนี้ สำหรับอาการในตอนนี้ ผมได้ไปเอาแม๊กซ์เย็บแผลออกแล้วเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาครับ ยังต้องใส่รองเท้าที่ทำหน้าที่คล้ายเฝือก และทำกายภาพบำบัดไปอีก 3 เดือนกว่าจะกลับมาเดินได้ปกติ ซึ่งผมคงจะต้องหายหน้าจากงาน meeting ต่างๆ ไปสักพัก พอหายดีเดินได้แล้วก็คงจะกลับมาร่วมกิจกรรมกับทุกท่านเหมือนเดิมครับ

ที่สำคัญต้องขอบคุณน้องหมู Piggyprince ที่รู้เรื่องแล้วเอามาโพสต์ให้ทุกท่านได้ทราบ แถมวันศุกร์ที่ผ่านมายังแวะมาเยี่ยมผมที่บ้านแล้วพาไปกินข้าวอีก บริการทุกระดับประทับใจจริงๆ ขอบคุณมากๆ ครับหมู แต่รูปแผลผมที่หมูเอามาโพสต์นี่ ทำเอาหลายคนถึงกับสยอง ภาพติดตากินข้าวไม่ลงกันไปหลายคน 555...Rolleyes

ขอบคุณทุกท่านมากๆ ครับ ยังไงหายแล้วเจอกันครับ Big Grin
18-06-2012, 13:04
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอให้พี่Pong555หายไวๆครับ - by pong555 - 18-06-2012, 13:04

Forum Jump: