Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครช่วยเปลี่ยนใจผมทีครับ (งบประมานหายไปกับสายน้ำ )
Author Message
cort Offline
Member

Likes Given: 14
RE: ใครช่วยเปลี่ยนใจผมทีครับ (งบประมานหายไปกับสายน้ำ )
(24-01-2012, 05:31)Katayoot Wrote: เหมือนน้า cort จะยิ่งเล่นยิ่งเครียดนะเนี่ย Smile

น้าน่าจะเคยใช้ถุงยางอนามัยแบบทั่วไป ตัวที่ให้ความรู้สึก คือถุงยาง หรือ "ไม้แท้" ของน้า ?????

ช่างเหอะ... ถ้าน้าไม่ใช้นักสะสม (ซึ่งก็แน่ล่ะ กีต้าร์ระดับนี้ เอาไว้เล่นอย่างเดียว) น้าจะสนอะไร
กีต้าร์ 2 แสน ดีดทีเดียววางเลย ก็มี กีต้าร์ 11000.- เล่นแล้ววางไม่ลง ก็เคยเห็น (ผมนี่และ)

จำได้ว่าน้าเคยถามผมที่บ้านพี่นพดล เรื่อง Ibanez EW20 ผมก็แนะนำไปแล้วว่า เสียงดี แข็งแรง
ออกแบบทันสมัย ทั้งรูปทรง เทคโนโลยี วัสดุ คุ้มมาก ๆ

น้าน่าจะลองซื้อมาเล่นดู ไม่ชอบก็ขาย ๆ ไป ขาดทุน 2 - 3 พัน ถือว่าได้ลอง คุ้มจะตาย

อ่ะ อย่าง cort ของน้าอ่ะ ผมเคยลง youtube ให้ดูแล้ว น้องมันซื้อมา ไม่ทำอะไรเลย
เล่นอัด album ทันที ทุกวันนี้มันก็ใช้อยู่ไม่เคยเห็นมันจะบอกหรือถามเปลี่ยนโน่น นี่ เลย

เรื่อง spec มันตามราคาครับ

ปล. อ่านกระทู้คำถามน้า cort ผมต้องลงมาเปิดไฟ เปิด computer เพื่อตอบเลยนะครับ
ตอบทาง PDA มันไม่ทันใจ อิ ๆ Tongue

OK ตอบซะเห็นภาพของไม้แท้เลย Big Grin และก็จิงอย่างท่านว่า ถ้าไม่ใช้นักสะสม จะสนอะไร ม่ชอบก็ขาย ๆ ไป ขาดทุน 2 - 3 พัน ถือว่าได้ลอง คุ้มจะตาย โอววว์ โดนใจอ๊ะ

แด๋วไปดูของจริงเลยดีกว่า ถูกใจแด๋วถอยเลยแระกัน ซื้อมาเล่นนิ่ ไม่ได้เอามาเก็บ 555

ขอบคุณครับ ที่ต้องเปิดไฟ เปิด computer มาตอบ รักกันจริงต้องอย่างนี้ ครับ ขอบคุณมาก ที่ทำให้ผมตอบตัวเองได้ว่าที่แท้ผมต้องคิดอย่างไร
24-01-2012, 10:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ใครช่วยเปลี่ยนใจผมทีครับ (งบประมานหายไปกับสายน้ำ ) - by cort - 24-01-2012, 10:27

Forum Jump: