Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สวัสดีครับ วันนี้ไม่ได้มีคำถามเกี่ยวกับกีต้าร์....แต่อยากจะถามว่า....น้าๆเคยมีชีวิตไม่เป็นโ้ล้เป็นพายบ้างไหมครับ...แล้วห
Author Message
Taylor814aura Offline
Senior member

Likes Given: 81
RE: สวัสดีครับ วันนี้ไม่ได้มีคำถามเกี่ยวกับกีต้าร์....แต่อยากจะถามว่า....น้าๆเคยมีชีวิตไม่เป็นโ้ล้เป็นพายบ้างไหมครับ...แ
ตื่นแต่เช้ามืดครับ..เข้าตลาด.ไปดูคนทำงานหนักกันอย่างไร..สายๆไปเยี่ยมคนพิการดูการทำงานหาเลี้ยงชีพของเขาครับ..ตอนเที่ยงไปเลี้ยงอาหารเด็กกำพร้า..ตอนบ่ายไปเดินดูหนังสือตามร้านว่าด้วย..ทำอย่างไรจะมีความสุข..ก่อนนอนนั่งสมาธิ ..อย่าลืมไล่สเกลหนึ่งรอบก่อนหลับคาทีวีนะครับ.
14-09-2011, 01:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สวัสดีครับ วันนี้ไม่ได้มีคำถามเกี่ยวกับกีต้าร์....แต่อยากจะถามว่า....น้าๆเคยมีชีวิตไม่เป็นโ้ล้เป็นพายบ้างไหมครับ...แ - by Taylor814aura - 14-09-2011, 01:49

Forum Jump: